ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-11-2009, 13:44   #724
volvoman
Senior Member

รูปส่วนตัว volvoman

คะแนน: 18 volvoman is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wk7000 อ่านกระทู้
ครับผมแอร์ลงมือเองครับ และก็โทรสอบถามบางจุดที่ไม่เข้าใจจากคนขายอีกทีครับ

ส่วนแอร์แล้วแต่สะดวกเลยครับจะเสริมหรือจะย้ายแผงเดิ มก็ได้ แต่สำหรับผมว่าแผงของเดิมก็เอาอยู่ครับตีกรอบบังลมคร อบเพื่อให้พัดลมมันระบายความร้อนได้ประสิทธิภาพมากขึ ้น

ยิ่งตอนนี้เปลี่ยนชุดคอนโทรลเป็นดิจิตอลแล้วด้วย หนาวเลยล่ะครับ ต้องปรับอุณหภูมิ 25-26 กำลังดี

ปล.ต้องบอกแฟนว่าคลุกอยู่กับรถยังดีกว่าไปคลุกอยู่กั บน้องหนูนะจ๊ะ
ว่าแต่ว่าแผงแอรืใต้ท้องดูดหรือเป่าดีครับ ผมพยายามหารูปที่คุณ wkเคย post ไว้ให้แต่หาไม่เจอ รบกวนลงอีกรอบเถอะครับ รูปที่วางแผงคอยล์ต่อจากถัง gas อะครับ
volvoman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม