ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-02-2008, 09:28   #7
hihihi
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 hihihi is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kookonline อ่านกระทู้
ผมใช้ Sport Rider 2JZGE ผมใช้เฟืองท้ายเดิมครับ ตอนนี้ติดแก๊สแล้วครับ จ่ายไป 20,200 บาท Fix Mix + Lamda ถัง 96 ลิตร ของ Metal met หม้อต้ม Totasetto
ตอนนี้กินแก๊สอยู่ที่ 1.6/โล ก็ถือว่ายังโอเคครับ ตอนนี้เครื่องยังเดินไม่เรียบที่รอบเดินเบามีสะอึกนิ ดหน่อย ระบบไฟเรียบร้อยก็น่าจะดีขึ้นว่านี้

ผมว่า 2JZ น่าจะดีกว่านะครับรถมันหนักด้วย การกินน้ำมันไม่ต่างกันจะได้ไม่โหลดกำลังเครื่องมากเ กินไปด้วยครับ
วางที่ไหนครับ
hihihi is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to hihihi For This Useful Post:
กัมพ์ (24-04-2011)