ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-08-2013, 14:00   #11
suvit158
ClubJZ Web Register

Car Brand: Toyota
Engine Type: 1jz gte vvti
คะแนน: 0 suvit158 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ i_herejoke อ่านกระทู้
มันดังแฟ๊ด บูตจะขยับสูงขึ้นนิดหหนึ่ง เพื่อช่วยให้รถไำม่อืดใช่ไหมครับ ของผมก็เป็๋นนะ ช่างที่วางบอกว่าก็ปกติ บูตมันมาช่วยให้รถไม่อืด พอรถลอยลำแล้วเสียงมันก็จะหายไป เว้นแต่เสียว่ากดคันเร่งเพิ่ม

ส่วนกรองเปลือย ผมใช้ทั้งกรองสแตนเลสปาก 6 นิ้วลดเหลือ3นิ้ว
และ กรองดอเห็ดเลยอ่ะครับ เดี๋ยวเอารูปให้ดูครับ
ขอดูรูปหน่อยนะคับ
suvit158 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม