ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-01-2009, 20:46   #518
volvoman
Senior Member

รูปส่วนตัว volvoman

คะแนน: 18 volvoman is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ volvoman อ่านกระทู้
รถเสร็จเมื่อไหร่....จะมารายงานการกินน้ำมันให้ทราบค รับ 1jbo ใน sportrider prerunner
เสร็จเรียบร้อยครับ กำลังจับอัตรสิ้นเปลืองอยู่ครับ ได้สัก 5-6 ถังจะมาแจ้งให้ทราบครับ เป็นน้ำมัน 91 นะครับ ส่วน gas รอเงินหน่อยว่าจะถอยหัวฉีด AG ครับ.....มี 1 คำถามครับ sportrider วางเจโบแล้วเบรคมือยังอยู่กันมั๊ยครับ ของผมไม่มีเพราะช่างบอกว่าตรงกับ turbo พอดี ใครยังมีเบรคอยู่ บอกหน่อยครับว่าทำอย่างไร
volvoman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม