ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-12-2006, 12:45   #4
two
Junior Member

รูปส่วนตัว two

Car Brand: โตโยต้า ไฮเอช
Engine Type: 1 KZ
คะแนน: 0 two is on a distinguished road
ลองไปให้ร้านหม้อน้ำที่รับตีบังลมดูก่อนคับน่าจะตีได ้อาจจะต้องขยับหม้อน้ำหรือเปลี่ยนพัดลมลองคุยกับช่าง ดูคับหรือมีเงินเหลือก็เล่นหม้อน้ำปิเนียมยิ่งดีใหญ่ ของผมก็ดูเหมือนว่าจะไม่ได้เหมือนกันแต่ช่างไทยเก่งค ับ พอเสร็จแล้วตัวพัดลมกับบังลมห่างจากเครื่องนิดเดียว ขอย้ำนิดเดียวจิงจิงคับ ของผมเป็นรถตู้รุ้นเก่าพื้นที่ห้องเครื่องมันเล็กคับ ตอนแรกวางเครื่องออกจากอู่อาทิตย์แรกก้ได้เรื่องเลยค ับ รถติดแล้วร้อนขนาดผมหม้อน้ำ2ลูกนะคับ ก็กลับไปแก้โดยการตีบังลมหายคับ ซัดยาว 130-140 บนโทลเวย์จากด่านดินแดงลงหลักสี่ควาร้อนปกติ รถติดก็ปกติข้อนข้างจะเย็นกว่าตอนวิ่งเร็วด้วยซ้ำไป วิ่งแก็สตลอดคับจูนค่อนข้างบางอืดหน่อยแต่ก็ประหยัดก ว่าเครื่องเดิมตอนนี้เล็งแลมด้าอยู่กะลังเก็บตังอะคั บ
two is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม