ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-10-2009, 01:22   #690
หงสศ์าลาแดง
Junior Member

Car Brand: toyota
Engine Type: 2 JZ GE
คะแนน: 0 หงสศ์าลาแดง is on a distinguished road
อยู่อ่างทองครับ
โทรไปคุยด้วยแล้วครับผม
เสร็จแล้วจะวิ่งไปศรีประจันท์ให้ลองวัดไมล์หน่อยครับ
ของผมใช้เกียร์เดิม ของsurf คันเกียร์โฟร์อยู่ขวา
ยกสูง 4 นิ้วเห็นช่างว่าข้างล่างไม่ติดอะไร แต่คงต้องทุบห้องเครื่องนิดนึงไว้ถอย
ผมให้ช่างติด ออยย์คูลเลอร์ด้วย หวังว่าจะช่วยให้เครื่องร้อนน้อยหน่อย
เครื่องเก่าผมนี่ อบไก่ได้เลยครับ ต้องไปยกฝากระโปรงขึ้น ระบายอากาศก็ช่วยได้เยอะนะครับ
จะพยายามถ่ายรูปมาให้ดูกันเยอะๆนะครับ

หงสศ์าลาแดง is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม