ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-08-2008, 15:18   #401
suthape
Junior Member

รูปส่วนตัว suthape

คะแนน: 0 suthape is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง suthape
ตอบ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pipoo อ่านกระทู้
ตอนนี้เอารถไปใส่ 2jge แล้วคับ ตื่นเต้นจังเลย
สอบถามหน่อยคับ ที่รูปด้านล่างนี่อ่ะคับ ราวแร๊คนี่หาที่ไหนคับ ต้องเจาะรถหรือป่าวคับ ราคาเท่าไรคับ

ตอบคับ...ของผมเอาไปติดที่ศูนย์โตโยต้า...มา..15000 บาทคับ เจาะยึดน็อตครับเหมือนกับตัว D4D เจ้าสปอตไรเดอ ของผมตัวเครื่องรุ่น 5L รุ่นแรกไม่มีแรค ด้วยความอยากเท่+สวยครับเลยต้องยอมควัก 15000 บาทแลกมาครับ อิอิ
suthape is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม