หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-06-2010, 14:00   #4490
banrock
Senior Member

รูปส่วนตัว banrock

Car Brand: toyota ม้าย่อง
Engine Type: 1J GE
คะแนน: 16 banrock is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ATSUJI อ่านกระทู้
ขอบคุณพี่ก้าวที่ช่วยวางเฟรมให้ผมครับ

ขอบคุณพี่กีสำหรับความคิดดีๆ ครับ

แต่ช่วงแรกอาจจะยังไม่ลงตัวเท่าไหร่ คาดว่าจะเอาไม่เกิน 10 วิ พอครับ

ใช้ 1 JZ GTE เองครับ

แนะนำติชมได้ครับ

1. ยางเดิมติดโรงงาน

2. ช่วงล่าง TEIN เซ็ทแดร็กครับ

3. พวงมาลัย SPARCO เข็มขัด TAKATA (ยังไม่เห็นหรอก ของสั่งจากญี่ปุ่น ยังไม่มา)

4. เรื่องแอโรไดนามิค ยังเป็นปัญหาอยู่ครับ ว่าจะทำเป็นเคฟล่าร์ทั้งคัน ออกแบบใหม่เป็นไวด์บอดี้

5. วิ่งน้ำมันอย่างเดียวครับ มีตังค์เติม ไม่ติดแก๊ส อิอิ

6. รายละเอียดอย่างอื่น ติดตามได้ทางรายการวงเวียนชีวิตครับ

สุดยอด........ขอนำแนเด้อจั๊กคัน
banrock is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม