ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-07-2010, 17:13   #26
benzabza
ClubJZ Web Register

Car Brand: A31
Engine Type: Jz-Gte
คะแนน: 0 benzabza is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aom8817 อ่านกระทู้
เป็นเพราะ มีหม้อน้ำ(อินเตอร์)อยู่หน้ารถป่าวอิอิ พี่ตี๋ ที่พี่ๆตำรวจชอบเข้าใจผิด
เลยโดนบ่อย

ตอนที่ผมพัทยานะเจอแบบว่า ขับมอเตอร์ไซค์มาถามเลยครับว่า
ตร. วางเจมาเหรอ
ผม. ผมบอกใช่ครับ
ตร. แรงไหม
ผม. ก็ดีกว่าเดิมเยอะครับ เด๋วจะลองให้ดู
ตร. อืม
ไฟเขียว ตรงแฟร์เทค พัทยาเหนือ
ผม. แฮ๊ดดดดดด ฟิ้วววววว แล้วก็ไปจอดรอคุณ ตร. ตรงแยกพัทยาเหนือ ตัดสาย 3 เพราะจะเข้าบ้าน
ตร. เค้าก็ขี่มอเตอร์ไซค์ผ่าน แล้วก็ ยกนิ้วโป้งให้เลย
สงสัยผมจะเจอคุณ ตร. ที่ชอบรถแต่งเลยโชคดีไป

คุณแน่นอนมากครับ

เยี่ยมๆๆๆ
benzabza is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม