ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-08-2009, 22:50   #21
tantan
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 tantan is on a distinguished road
Nissan Frontier + 1UZ + Variable Mixer

ไม่ทราบว่าจะรู้ได้อย่างไรครับว่า O2 ของเราเสียนะครับ ผมดูจาก OBD ค่าก็ขึ้นและมีการเปลี่ยนแปลงนะครับ ผมเลยสงสัยครับว่าถ้าหากเสียงค่าจะไม่แสดงหรือไม่มีก ารเปลี่ยนแปลงที่ OBD ใช่หรือเปล่าครับ

สำหรับเรื่อง O2 ของ UZ เป็นตามที่คุณ Tong บอกไว้นะครับ โดยรอบเดินจะใช้ด้ายซ้าย เร็วใช้ด้านขวานะครับ
tantan is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม