ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-01-2013, 10:47   #1
maxclass
Senior Member

รูปส่วนตัว maxclass

Car Brand: toyota hiaec
Engine Type: 1 UZ FE
คะแนน: 14 maxclass is on a distinguished road
วิ่งๆอยู่ดับ สตาทร์ไม่ติด ต้องดูตรงไหนก่อนครับ

วิ่งๆอยู่ดับ สตาทร์ไม่ติด ต้องดูตรงไหนก่อนครับ เพิ่งไปเปลี่ยน สายพาน และลูกลอกมา ออกจากอยู่วิ่งมาสิบกว่าโล แล้วดับ ต้องเช็คที่ตรงไหนก่อนครับ ช่างไม่อยู่ ผมดูลีเลย์สี่ขา เอาสับไปสับมาก็ยังเฉย น้ำมันมีครึ่งถัง แก็สก็มีครึ่งถัง ไม่ติดทั้งคู่ ขอคำแน่ะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maxclass : 12-01-2013 เมื่อ 10:53.
maxclass is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม