ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-01-2011, 18:05   #11
Suriyan
Member

คะแนน: 0 Suriyan is on a distinguished road
แจ่มมากครับ เป็นผมผมมิกล้าเลย เพราะ... เรื่องช่างมากๆ
ไม่ทราบว่า funaki ขนาดเท่าไหร่ครับ และราคารวม ตัวมิกซ์+อุปรณ์เสริม แก็สเข้า 4 ทาง รวมเป็นเท่าไหร่ครับ อยากรู้ๆ
ขอบคุณครับ
ก้อง

(รถผม ไม่ใช่ UZ เป็น 2j vvti แต่เป็น body ที่ลง uz เป็นตัวแรกๆครับ -> Crown ms155 รุ่นมีเสา แฝดคนละฝากับ lexus ls 400)
เข้ามาอ่านเก็บความรู้ไปเรื่อยๆ ครับ รอเครื่องกลับบ้านเมื่อไหร่ ว่าจะลง uz หรือเปลี่ยนรถบอดี้ใหม่(MB 500) แล้วลง uz เลย 555 ฝันโครตๆ
Suriyan is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม