ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-10-2012, 16:41   #82
kongs13
Junior Member

Car Brand: Toyota
Engine Type: 1j-vvti
คะแนน: 0 kongs13 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nye-noei อ่านกระทู้
แจ่มครับ หม้อน้ำกระบังลมสวยงามครับ
เห็นเครื่องเห็นหม้อต้มมุมนี้แล้วคิดถึงไมตี้คันที่ข ายไปจังเลยครับ
เหมือนกันจริงๆ

ไมล์ น่าจะเป็น ของ Mark-II นั่นแหละครับ
มันมีหลายรุ่น และรุ่นนี้ มันเหมือน AE ซะจนเคยเข้าใจผิดเหมือนกัน

ลองดุเปรียบเทียบ Mark-II กับ AE100 รูปล่างครับ
เห็นด้วยครับของผมก็ใช้ตัวนี้อยู่เป็นของ 2J ครับ แต่ไม่ทราบว่ามันของรถรุ่นไหน
kongs13 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to kongs13 For This Useful Post:
tatizoodlor (14-03-2016)