ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-01-2010, 19:47   #50
richle
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว richle

Car Brand: volvo 740
Engine Type: 1uz fe
คะแนน: 0 richle is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ m&m อ่านกระทู้
ทำได้ครับ โดยใช้ของเดิมเลยจะได้เนี่ยนๆ เเต่ผมจำสายไฟไม่ได้เเล้วต้องลองหาชุดไฟมาอ่านดูว่าใ ช้เส้นไหนครับ ส่วนต่อเข้าระบบเเก็สก็ตามกระทู้เลยครับ....
แล้วโดยปกติtrc-ของเครื่องมันไม่ต้องใช้งานหรือครับหรือมันทำหน้าที่ อะไรแล้วถ้าไม่ใช้จะมีผลอะไรไหมแล้วรับทำไหมครับถ้าว างเครื่องเรียบร้อยดีแล้วจะเข้าไปปร฿กษาหน่อยครับ:em o_toon03:
richle is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม