ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-02-2011, 13:43   #14
mighty_x
ClubJZ Web Register

Car Brand: toyota
Engine Type: -
คะแนน: 0 mighty_x is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Khun_Thian อ่านกระทู้
ดีครับ ทำแค่ตรงตามความต้องการใช้ ทำแบบบ้านๆงบน้อยๆแก๊สมิกซ์ถ้าไม่บรรทุกหนักเป็นตันก ็จูนแบบประหยัดได้แต่เวลาต้องการแซงนี่ต้องลุ้นตลอดน ะครับมะก่อนผมก็ใช้1j-geแซงทีจะ+กะสิบล้อเป็นว่าเล่นน่ะครับ แค่วายสายครบๆก็ใช้ได้แล้วไม่ต้องมาหาช่างขั้นเทพแบบ ระบบects-iด้วย
ขอบคุณครับพี่...พี่พูดตรงกับใจผมมากครับ...ทำแต่ตรงตามความต้องการใช้ โดนใจ..จริงๆ.ครับ
mighty_x is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to mighty_x For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)