ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-06-2008, 16:35   #82
Jack`J`bo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Jack`J`bo

Car Brand: รถยนต์ขับไล่
Engine Type: เครื่องอะไร ก็งั้น มันอยู่ที่ใจ มากกว่า
คะแนน: 17 Jack`J`bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Jack`J`bo
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artyoyo อ่านกระทู้
วางเครื่องอะไรดี รุ่นไหนดี : แล้วแต่ใจชอบครับ ส่วนตัวของผม 2JZ-GTE
ว่างเครื่องที่อู่ไหนดี : ตามแต่คิดเลยครับ ของผมลงที่ cake maker(พี่ตุ้ม) ครับ
ติดแก๊สมีปัญหาหรือเปล่า : ตอนนี้ยังไม่มีปัญหาครับ
ติดแก๊สแบบไหนดี : เห็นว่าแบบไหนก็ได้นะครับ แต่ผมเลือกหัวฉีดครับ
เทอนเครื่องเท่าไร : ตอนแรกตีราคาได้ 40k แต่ไม่ได้เทอนนะครับ เพราะกลัวปัญหา
ใช้เกียร์เดิมได้เปล่า : ได้ครับ ชนเข้าเดิมๆเลยครับ
จะใช้ขับ4 แบบเดิมได้ไหม : ใช้ได้แน่นอนครับ
เฟืองท้ายเดิมเป็นขนาดเท่าไร : อันนี้ไม่ทราบครับ เพราะที่หาข้อมูลมามันตอบไม่ตรงกันซะคน เลย งง ครับ
ต้องเปลี่ยนเฟืองท้ายหรือเปล่า : เห็นหลายคนบอกว่าต้องเปลี่ยนครับ
ต้องแปลงอะไรบ้าง หม้อน้ำต้องเปลียนหรือเปล่า : ผมเปลี่ยนหม้อน้ำครับ เพราะของเดิมใส่แล้วติดนะครับ
เครื่องต้องใช้แคล้งไหน : ไม่ทราบครับ

พอดีไม่ได้เข้ามานานพึ่งเห็นนะครับ เหอๆ ๆ ๆ

เลยขอแจมด้วยคน

ก้รอพี่อยู่ว่ามะหร่าย จะเข้ามา หว่าอยาก ชม2เจโบมั่ง อิอิ
Jack`J`bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม