ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-09-2008, 08:44   #411
@rtheon
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 @rtheon is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nummeter อ่านกระทู้
วิ่งได้เท่าผมครับ

เรื่องความร้อนผมเพิ่มหม้อน้ำสร้างใหม่ไว้ตรงกันเเคร ้งหน้าใต้เครื่องขนาดเล็กกว่าเเคร้งนิดหน่อยพร้อมพัด ลมดูดอีกตัว(เเนะนำให้ใช้เเบบเป่าแต่ผมเอาของเก่ามาใ ส่ไม่มีเวลาไปเดินหา) ซัดเเบบไม่เว่อร์เอาอยู่ครับ เเต่ถ้าเล่นปลดO/Dลากยาว140-150เเบบเล่นกันมาสองคันไม่ยอมกันเข็มกระดิกขึ้นเเต่ช ้ากว่าหม้อน้ำใบเดียว เข็มขึ้นผมถอนก่อนกลัวพังครับ

ถ้าขับเรื่อยๆ 160 ยาวๆเข็มความร้อนไม่กระดิกเลยเเต่เกจ์เเก็สลดฮวบๆครั บ

เสียอย่างเดียวต้องหมั่นดูเพราะมีข้อต่อท่อหม้อน้ำเพ ิ่มมาอีกหลายจุดครับ
เหมือนพี่หนุ่มเลย...160..ไม่ตัวร้อน
@rtheon is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม