ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-03-2007, 14:05   #4
khonkaedad
Member

Car Brand: Toyota
Engine Type: 2JZ
คะแนน: 0 khonkaedad is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง khonkaedad
Wink

ขอบคุณ ครับ สำหรับข้อแนะนำ
ตอนนี้ผมว่าจะลองเอาเกียร์แมนนวลของ ไมตี้เอ็กมาใส่ ไม่รู้ว่าจะขับไหวไหมนะ
อยากได้ ที่ออกตัวเร็วกว่านี้ซักหน่อยครับ
ส่วนเครื่องวัดที่ท่านบอกมาน่าสนใจครับ จะลองหาดู
ใครพอทราบสเปคเกี่ยวกับ เฟืองเกียร์และเฟืองท้ายของไมตี้เอ็กกับสปอร์ตไรเดอร ์ว่าพอที่จะใส่กันได้
ช่วยแนะนำหน่อยครับ
khonkaedad is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to khonkaedad For This Useful Post:
กัมพ์ (29-04-2011)