ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-03-2013, 23:49   #11
Kit AC
Junior Member

Car Brand: Toyota
Engine Type: 1 UZ
คะแนน: 0 Kit AC is on a distinguished road
เหมือนผมเลยครับ ตอนเช้า ก่อนออกบ้านจะต้องไป Start รถ warm เครื่องก่อน ก่อนกินกาแฟ พอออกมาจะใส่รองเท้า โอ้แม่เจ้าเหม็นอย่าบอกใคร แสบตาด้วยครับ
เราเองยังทนไม่ไหวเลย เลยกัดฟันหามาใส่มันซะไม่อยากให้ตัวเองลำบาก และช่วยโลกด้วยครับ ในแง่เดียวกัน

แต่อย่าลืมนะครับว่าบางครั้งเรา จอดรอซื้อของแล้วช่วงเอาของขึ้นรถ เราต้องเปิดประตู อ้าไว้ ช่วงนี้ละ ควันท่อจะปลิวเข้ามา เวลาจัดของประตูหลังเสร็จเดินขึ้นมาประจำที่คนขับ ปิดประตู กลิ่นที่เข้ามาอย่าบอกใคร บางทีต้องขับเปิดกระจกไปซักระยะครับ

ดังนั้น เพื่อให้ทุกอย่างลงตัว เลยหามาใส่แล้วก้อหาใบใหญ่ๆมาใส่ จึงรู้สึกไม่อั้น และช่วยตัวเองและโลกครับ
Kit AC is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Kit AC For This Useful Post:
C220 (19-03-2013)