ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-12-2009, 07:44   #132
chapbsk
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว chapbsk

Car Brand: TOYOTA MTX
Engine Type: 1 JZ GTE
คะแนน: 0 chapbsk is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง chapbsk
.

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ m_seven7 อ่านกระทู้
chapbsk กลับแต่ดึกเลยนะครับ...555 หนุกครับ ได้เห็นน้องเจนตัวเป็นๆ ...ปากไม่ว่างเลยครับ..
ก็พี่แบงค์แอบหนีไปนอนก่อนเลยเหงาอิอิ ล้อเล่น งานเข้าตอนห้าทุ่ม แอบกลับตอนเที่ยงครึ่ง เลยไม่ได้บอกใครกลัวจะเป็นห่วงกัน ยังงัยก็ขอโทษทุกๆท่านด้วยครับ งานสนุกมาก คราวหน้าหน้าเต็มที่ครับ
chapbsk is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม