ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-03-2010, 20:40   #838
nummeter
Users Awaiting Email Confirmation

คะแนน: 0 nummeter is on a distinguished road
ช่วงล่าง

มีคำถามบ้างครับ

ช่วงล่างด้านหน้าผมได้เปลี่ยนลูกหมากหน้าทั้งหมดเเล้ ว

ที่นี่มันก็ยังรู้สึกหลวมๆร่อนๆ พวงมาลัยมันมีช่วงระยะฟรีเยอะ เจอลมเเรงๆมันเหมือนรถปลิวๆ เจอถนนที่ไม่เรียบเดียวเทซ้ายเทขวา มันต้องหักพวงมาลัยซ้ายขวาเพื่อรักษาระยะให้รถวิ่งตร งเยอะ

ผมต้องไปแก้หรือเปลี่ยนอะไหล่ช่วงล่างหน้าตัวไหนเพิ่ มเติมครับ

ขอบคุณครับ
nummeter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to nummeter For This Useful Post:
กัมพ์ (22-04-2011)