ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-03-2010, 13:40   #835
modXv4
Junior Member

คะแนน: 0 modXv4 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ modXv4 อ่านกระทู้
ถูกต้องเลยครับ เมื่อวานผมเข้าไปก็ยังวายสายไม่เสร็จเลยครับ ลูกค้าแวะเวียนมาหาพี่เขาตลอดเลยครับ คงต้องรอต่อไปอีกหน่อย ไม่ได้ขับเจ้าขนุนมาสองอาทิตย์แล้วเนี่ย
รถผมยังไม่เรียบร้อยเลยครับ หน้าปัดยังโชว์ไฟเครื่องขึ้นมาอยู่ตั้งแต่วันจัน วันนี้จะเข้าไปดูน่าจะเสร็จแล้วนะ แต่ได้ลองขับแล้วก็โอเคดีครับ แต่ไม่ชินกับเกียร์ออโต้ยังไงไม่รู้ มีเรื่องอยากถามเพื่อนๆ ในบอร์ดนะครับ ผมจะเอายางอะไหล่ไปแขวนไว้ข้างหลัง เพราะจะเอาถังแก็สลงล่าง อยากติดที่แขวนยางแบบเป็นเพลายื่นขึ้นมาจากกันชน เห็นว่ามันจะไม่มีเสียงดัง ผมเคยนั่งรถ สปอร์ตไรเดอร์ ที่แขวนยางไว้ข้างหลังเสียงดังน่ารำคาญมาก รบกวนในบอร์ดแนะนำร้านมีของ และติดตั้งให้ด้วยสิครับ มีแบบมือสองด้วยจะดีมากมาย เลย เพราะเสียเงินติดแก็สอีก รบกวนด้วยนะครับ
modXv4 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to modXv4 For This Useful Post:
กัมพ์ (22-04-2011)