ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-02-2010, 19:37   #831
modXv4
Junior Member

คะแนน: 0 modXv4 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wk7000 อ่านกระทู้

ใช่สปอร์ตไรเดอร์คันสีน้ำเงินหรือเปล่าครับ วันนี้ผมเข้าไปร้านคุณเค เห็นวางเครื่องลงไปในรถเรียบร้อย คงกำลังวายสายและเก็บรายละเอียดอยู่ครับ

ผมก็กำลังจะเอาไปวางอีกคันเป็นเครื่อง 2J-GE VVTI เหมือนกันครับ
ถูกต้องเลยครับ เมื่อวานผมเข้าไปก็ยังวายสายไม่เสร็จเลยครับ ลูกค้าแวะเวียนมาหาพี่เขาตลอดเลยครับ คงต้องรอต่อไปอีกหน่อย ไม่ได้ขับเจ้าขนุนมาสองอาทิตย์แล้วเนี่ย
modXv4 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to modXv4 For This Useful Post:
กัมพ์ (22-04-2011)