ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-10-2009, 12:39   #16
vampirezero
Senior Member

รูปส่วนตัว vampirezero

Car Brand: Volvo740
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 15 vampirezero is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง vampirezero
ครับ เสียงที่ได้ยินไม่ได้มาจากลำโพงแต่อย่างใด มั่นใจว่ามาจากในห้องเครื่องครับ แต่ผมไม่รู้ว่า วี๊ด เดียวกันไหม

ผมไม่แน่ใจว่าอาการของผมเป็นที่เครื่องที่มีม้าน้อย (1JZ-GE+LPG) หรือว่าเป็นที่ตัวทอร์คที่ท่านบอก เหยียบไปเกียร์เชนรอบมาเสียงมา .. แต่รถไม่วิ่ง ไมล์ก็ไล่ขึ้นไปเรื่อย ๆ ปกติ ไม่เห็นจะแรงตรงไหน

เสียงเครื่อง + ท่อ อย่างดัง แต่รถไม่ไปตามเท้า มันไปตามใจของมันซะงั้น

vampirezero is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to vampirezero For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)