ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-02-2008, 18:26   #3
LINLEE
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 LINLEE is on a distinguished road
พี่ ครับ .....พอ มีรูป มิก ไห้ ชม ไหม ครับ ตำแหน่ง ผม คล้ายกับ ของ พี่ .....
..เมื่อ ก่อน ไส่ มิก30 ....ไส่ โบ ไหม่ มา เหมือน แก็สไม่ พอ...คราวนี้ ทำมีกไหม่ ลดเหลือ28 ม.ม รูเดียว ปากแตร ...ปรากด ว่า สตารทื ดว้ย แก็ส ติด ยากกว่า เมื่อ ก่อน มาก พอ ติด แล้ว มัน สั่นๆ อว้กๆ จะดับ เร่ง 2ที หาย ครับ ...คราว นี้ สตารท์ ตอน เช้า เครื่อง ก็ไม่ เร่ง เปิดแอรื ก็ไม่ เร่ง ไห้
...สวนคัน เร่ง แล้ว ยก เร้วๆ.ดับ ง่าย ครับ .....
LINLEE is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม