ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-10-2011, 01:33   #6553
DAY_DNA
Junior Member

Car Brand: NISAN CEFIRO A31
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 0 DAY_DNA is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DAY_DNA อ่านกระทู้
สวัสดีครับ น้องใหม่รายงานตัวด้วยคนครับ..
ผมชื่อ เดย์ครับ ..
อายุ 26 แล้วครับ..
ทำงานอยู่ รพ.ครับ
อยู่จังหวัด เชียงใหม่ครับ

ความชื่นชอบ
เรื่อง รถแต่ง + ความเร็ว + สุรา + นารี +

รถที่ใช้ครับ
Civic FD 2011 แฮ่ๆๆ ล้อเล่นครับ..
ใช้จริงๆ จังตั้งแต่เรียน จนทำงานก็ยังใช้อยู่คือ
" Nisan Cefiro A31 "

พี่ครับ มันขาดข้อมูลส่วนไหนเหรอครับ ทำไมผมยัง ตัวส้มอยู่เลยอ่ะครับ... ขอบคุณครับ...

เครื่องยนต์
2006 RB20 DE
2007 1JZ-GTE เครื่องแรก..
2010 1JZ-GTE เครื่องที่สอง ติดใจ มัน แรง

ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านครับ...

Youtube เอามาให้ชมเล่นๆๆ ไม่ได้ตั้งใจเอามาอวดนะครับ...

อย่าเข้าใจผมผิดนะครับ..แฮ่ๆๆๆ

http://www.youtube.com/watch?v=GnflNYoCrn0
พี่ครับ ทำไมผมยังตัวหนังสือส้มอยู่อ่ะครับ... รอมาเกือบเดือนเเล้วครับ ....
DAY_DNA is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม