ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-09-2008, 10:40   #4
retro_boy
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว retro_boy

Car Brand: ISUZU-TFR
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 17 retro_boy is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Moonlight อ่านกระทู้
การจะซื้อยางโอริงเพื่อใช้กับหัวฉีด ต้องซื้อโอริงชนิดพิเศษครับ เป็นประเภท ยางทนความร้อนสูงและทนการกัดกร่อนของน้ำมันเบนซินด้ว ยครับ ผมไม่ทราบแหล่งซื้อนะครับ แต่คิดว่า ศูนย์น่าจะมีครับ
ถามแล้วอ่ะครับน้ามูล ไม่มีเลยครับมีแต่ชุดใหญ่ 6000 กว่าบาทครับ ใครรู้ที่ซื้อบอกด้วยนะครับ(ของแท้นะครับ)
retro_boy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม