ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-03-2012, 14:44   #7
ClubJZ Web Register

Car Brand: Toyota หัวจรวดหลังคาสูง2003
Engine Type: 2JZ GE ...
คะแนน: 0 หอมรถด่วนขนเด็กส่งด้วยรัก is on a distinguished road
ขอบคุณฮะพี่เค ก้อผมโทรไปปรึกษาพี่ พี่บอกให้ดูหัวเทียน ผมก้อจะให้เค้าเปลี่ยนหัวเทียนดูก่อนเขาไม่ทำ เขามาจูนแก็สแทน แล้วบอกว่าหม้อต้มไม่ดี เปลี่ยนหม้อต้มแล้วหายเลย ผมติสมาจะชนปีเดือนเมษานี้ แรก แรก ก้อไม่มีอาการ พึ่งมาเปงตอนนี้เองครับ....เฮอกลุ้ม สงสัยต้องเปลี่ยนเอง
หอมรถด่วนขนเด็กส่งด้วยรัก is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม