ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-09-2008, 10:07   #426
@rtheon
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 @rtheon is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cpong67 อ่านกระทู้

โค้ด:
ราวหลังคาเคยคิดจะเอามาใส่sport rider ปี99 ได้ยินว่ามีคนเคยไปถามราคาที่ศูนย์  ประมาณคู่ละหมื่นต้นๆ แถมต้องเจาะยึดน๊อตด้วย เลยถอยดีกว่า ท่านใดมีข้อมูลบ้าง กรุณาแจ้งด้วยครับ
โค้ด:
ผมเพิ่งไปถามร้านตัวแทนcarryboy ในซอย 20 มิถุนา ตัวจับยึดแร็ค 2 คู่ 1800 บาท ครับ เป็นตัวจับยึดตามขวางตัวรถ ราคานี้เฉพาะตัวยึดเท่านั้น ส่วนบาร์จะขายพร้อมถาดบน ถาดสั้น 2700 บาท ถาดยาวประมาณ 3000-4000 บาทครับ ผมว่าน่าสนใจดี ไม่ต้องเจาะรถ ประโยชน์ใช้สอยเหมือนกัน
ของผม ใส่ราวขวางของ TRULE คู่ละเจ็ดพันกว่า (เมื่อ 8 ปีแล้วนะ) ซื้อแถวหลักสี่ ไม่ต้องเจาะ ใช้ขันล๊อคตัวเอง ถอดใส่เองได้ และซื้อ กระเป๋า(กล่อง) อีกเกือบหมื่น แต่ เดินทางไกล เต็มพิกัดพร้อมสัมภาระ ลงตัว มั่นคง มาก
กลับบ้านถอดกล่องเก็บ เหลือแต่ราวขวาง (ว่าจะถอดเก็บเหมือนกัน ต้านลมดีจัง)

Sport Rider รุ่นแรก + 2J-GE + LPG + Fix Mix + Tosaki
ยังโลละ 2.1 บาท (ในเมือง) อยู่เลย ลดไม่ลง ใครมีคำแนะนำดีๆ บ้าง
ถ้าลดลงแล้วมันจะอืดขึ้นจะลดทำไมหว่าเท่านี้แหละครับ
@rtheon is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม