ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-09-2008, 23:29   #424
jelejung
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว jelejung

คะแนน: 16 jelejung is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 2jzgevvti อ่านกระทู้
ทำไมเบรคสปอร์ตไรเดอร์เบรคกระชั้นชิดไม่ค่อยอยู่ มันปล่อยเองเป็นช่วง ๆ หวาดเสียวกลัวชน ใช้เครื่อง 2jz-ge-vvti Lpg หัวฉีด วิ่งเร็วดีกว่าเดิมเยอะมาก
ถ้ากดแช่ abs มันจะทำงานอ่ะครับ มันจะคลายเบรคเป็นระยะๆครับ ทำให้ไม่เหมือนเบรคไม่ค่อยอยู่
ถ้าไม่เปลี่ยนจานเบรคก็เปลี่ยนพวกหม้อลมเบรคครับ ไปหาของพวก toyota มาใส่เลยครับ ไม่ต้องแปลงมาก
jelejung is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม