ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-02-2012, 20:13   #6894
bug_koy
Junior Member

รูปส่วนตัว bug_koy

Car Brand: toyota
Engine Type: 1jz-ge
คะแนน: 0 bug_koy is on a distinguished road
แนะนำตัวครับ

ชื่อ เบญญพล สุธัมมสภา bug_koy
อยู่ ท่าอิฐ นนทบุรี
เบอร์ติดต่อ 0811346339
รถที่ใช้ โตโยต้า rn25
เครื่องยนต์ เครื่อง 1Y
ผมเคยสมัครไว้นานแล้วครับ ตั้งแต่ปี 52 53 นานๆเปิดทีนึง ชื่อ bugkoy ปรากฏว่า มันทำอะไรไม่ได้เลยครับ ตอนนี้ ผมเลยสมัครใหม่ครับ สมัครเอาไว้ศึกษาข้อมูลครับ เพราะ พ่อผมท่านวาง 1jz-ge อยู่ครับ ในโตโยต้า คราวน์ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

สำหรับท่านสมาชิกล๊อกอินสีส้มที่ยังไม่ได้รับการอัพฯ ให้เป็นล๊อกอินสีฟ้า ลองย้อนกลับไปดูข้อมูลรายละเอียดที่ตนเองเคยแนะนำตัว ไว้นะครับ ว่ายังมีอะไรที่ไม่ครบถ้วนอยู่

ชื่อ .......นามสกุล ........ : (ตามบัตรประชาชน)
ที่อยู่ตามบัตรประชาชนโดยละเอียด .......เลขที่/หมู่ที่/ถนน/ตำบล/อำเภอ/จังหวัด/ รหัสไปรษณีย์
เบอร์ติดต่อ ...........
รถที่ใช้ ..........
เครื่องยนต์ ...........
อื่นๆ.........

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sumitr : 21-02-2012 เมื่อ 20:51.
bug_koy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม