ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-11-2007, 20:14   #811
ramdna
Junior Member

รูปส่วนตัว ramdna

Car Brand: BMW E36 เก่าๆ
Engine Type: 1 JZ GTE ทฤษฎีการกำเนิดความมัน
คะแนน: 0 ramdna is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง ramdna
ยินดีที่ได้เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของคลับ JZ.net ครับ ส่วนมากจะอยู่ที่http://www.bmwsociety.com/
เคยสมัครสมาชิกคลับ เมื่อปีที่แล้วครับแต่ไม่ได้
ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไร ก็ลองสมัครอยู่หลายเดือนเหมือนกัน ก็ยังไม่ได้ เวลาผ่านไปปีกว่าๆ
จนถึงวันนี้ ก็เข้ามาสมัครใหม่ คราวนี้ได้ครับ เมื่อก่อนที่ไม่ได้เป็นสมาชิกคลับ ก็ได้อาศัย คุณนาจ กะพี่หนุ่มโคราช ในการต่างๆ และก็คงจะได้อาศัยต่อไปครับ ขอบคุณที่ช่วยเหลือ

แรม ครับ ล็อกอินก็ ramdnaใช้รถ(ลดจริงๆ) BMW E36 สีเทา อนาคตคงจะเปลี่ยนเป็นสีขาว กระโปรงหน้ากะหลังคาดำ
เครื่อง - 1 JZ-GTE ปลั้กหนา เดิม
อาศัยอยู่ที่ ในเมือง จ.ชัยภูมิ
โทร. 08-4607-4177 / 08-7241-8776
มีโอกาส ผ่านมาทางนี้ก็ทักกันบ้างนะครับ ยินดีช่วยเหลือเท่าที่จะทำได้ครับ

*** Welcome ครับ
เลขสมาชิกของท่านคือ JZ_M-669 คุณ แรม (ramdna)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BMกินJ@clubjz : 19-12-2007 เมื่อ 17:15.
ramdna is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม