ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-12-2012, 16:20   #8
lolay_e30
Member

รูปส่วนตัว lolay_e30

Car Brand: isuzu Dragon Power
Engine Type: JZ-Gte
คะแนน: 0 lolay_e30 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
มันเป็นธรรมดาครับ สมาชิกหลายท่านก็โดนมาเยอะ เห็นร้านติดตั้งราคาถูกกว่ากันนิดหน่อย แต่ต้องกลับมาจูนหลายรอบ ค่าแก๊สรวมแล้วพอๆกับร้านที่ราคาสูงกว่ากัน ไหนเสียเวลา เสียอารมณ์ สมาชิกส่วนมากจะลืมมองว่ารถว่างเครื่องมันไม่เหมือนร ถออกจากศูนย์ ร้านแก๊สเพลิงหมาแง่นก็ติดได้ ไม่มีปัญหา ยิ่งรถป้ายแดงสบายครับ กินหมู ไม่ต้องแก้ไขปัญหาเรื่องเครื่อง
ไม่เหมือนเครื่องเจ ต้องเหนื่อยกับการแก้ไข

คอนเฟิร์ม ติดกับพี่เคหายห่วง ตั้งแต่ผมติดมา เครื่อง 1j gte แก๊สหัวฉีด Ag ติดมาจะ2ปีแล้วครับ ยังไม่เคยงอแงซักครั้ง จูนที่เดียวจบ ช่างยะจูนให้

ไม่ได้เชียร์นะครับ ต้องลองเองครับ
lolay_e30 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to lolay_e30 For This Useful Post:
La-Z-BoY (07-01-2013)