ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-10-2008, 00:51   #446
jelejung
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว jelejung

คะแนน: 16 jelejung is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ volvoman อ่านกระทู้
อยากเปลี่ยนหม้อลมบรคเดิมจาก 1 ชั้นเป็นชั้นครึ่งหรือสองชั้น เอาแบบไม่ต้องแปลง แต่ไม่รุ้ว่าจะไปบอกร้านเซียงกงว่าของรุ่นไหน ใครเปลี่ยนแล้วหรือมีรูปช่วยแนะนำหน่อยครับ มีร้านเปลี่ยนกับราคาที่ซื้อมาด้วยยิ่งดีครับ

เท่าที่จำได้ของเราก็เป็น 2 ชั้นนะครับแต่เป็นแบบบางอ่ะครับ

ผมเคยถามที่ร้านวางเครื่องช่างบอกว่าเอาจองพวก pardo หรือ land cruiser ก็ได้ครับ
เค้าว่าแปลงน้อยครับ ไม่เสียรถดีครับ
jelejung is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม