ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-10-2009, 12:48   #18
retro_boy
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว retro_boy

Car Brand: ISUZU-TFR
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 17 retro_boy is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poseidon อ่านกระทู้
อยากรู้ ว่า
กล่องเงิน F con V up pro
กล่องเงิน F con v pro แท้ แตกต่างกันยังไง
และสามารถ ทำมาใส่ได้ไหม คับ
อัพก็เหมือนโปรแล้วครับ ยกเว้นพวกกล่องทอง

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ richle อ่านกระทู้
เคยไปลองจะใส่กล่องฟ้ากับjgeวิ่งจูนอยู่นานสุดท้ายจู นไม่ลงวิ่งได้น้อยกว่าเดิมถนนปกติเป็นที่กล่องหรือคน จูนนะครับขอแนะที่จูนดีพอจะมีบ้างไหมครับ:emo_toon05 :
เป็นที่คนจูนครับและความแม่นยำในการสั่งงานของกล่อง ECU ครับ
retro_boy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to retro_boy For This Useful Post:
JZE 34 (03-01-2011), nibley (25-11-2009)