ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-03-2007, 23:43   #3
wongpadoo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว wongpadoo

คะแนน: 18 wongpadoo is on a distinguished road
[IMG][/IMG]
ไอ้ตัวกลางยาว ๆ นั้นครับที่เขาเรียกว่าตัวจอฟ้า หรือตัวRSM มันมีความสามารถได้หลายอย่าง เช่น วัดรอบ วัดความเร็วที่มาจากกล่อง ECU วัดทริป วัดโวร์ ปลดล็อกความเร็วได้ และอีนๆ อีกมากพอสมควร และอีกอย่างคือ มันหรูดีดูดีกว่าวัดรอบตัวเดียวใหญ่ ๆ ซะอีก(ความเห็นส่วนตัวนะครับ) แพงหน่อยแต่คุ่มครับ มือสองอยู่ประมาณไม่เกิน 6000 บาท สวย ๆ นะ ต้องหาตามแว็ปที่ขายสินค้าแต่งรถครับ และใสตัวเดียวได้ทั้ง วัดรอบ วัดความเร็ว วัดทริป วัดโวร์ในจอเดียวเลย และอีกอยางคือคถ้าคุณไม่มีวัดความร้อน(ตัวแรกทางซ้าย มือนะครับ) น่าจะควรหามาใสด้วยนะครับเพราะที่วัดของหน้าไมล์นั้น มันไม่ชั่ว ผมเจอมากับตัว ความร้อนหน้าไมล็ขึ้นลยกึ่งกลางมานิดเดียวแต่เกจมันข ึ้นถึง 110 องซา จอดรถไปเปิดฝากระโปรงควันขึ้นที่หม้อพักน้ำครับพี่ ถ้ารอให้หหน้าไมล้ขึ้นใกล้ H เครื่องคงฝังไปแล้ว

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wongpadoo : 06-03-2007 เมื่อ 23:49.
wongpadoo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to wongpadoo For This Useful Post:
กัมพ์ (29-04-2011)