ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-06-2013, 20:52   #2
akkhiman
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว akkhiman

Car Brand: tiger
Engine Type: 2JZ-GE-VVTi
คะแนน: 0 akkhiman is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kdsy2009 อ่านกระทู้
พอดีติดแก็สระบบดูด ปากมิกซ์เท่าไหร่จึงเหมาะสม
ช่างติดมาไห้24เอง เลยไปคว้าน27 แต่รู้สึกมันยังขาดๆอะไรสักอย่างวิ่งเต่าๆงัยไม่รุผม บอกเขาคว้าน30ช่างบอกใหญ่ไปเดี๋ยวท้วม งงเลย เดินเบานิ่งดี แต่กดขึ้นเต่ามาก
ของผม2jz vvtiเหมือนกัน แต่ก่อนใส่มิกซ์กลางๆ ไม่แน่ใจเรื่องขนาด ก็วิ่งดีนะครับเกือบๆ2บาท แต่พอลองเปลี่ยนเป็นรูเล็กวิ่งออกตัวดีแต่ปลายๆหายไม ่ไหลเลย จูนยังไงก็2บาทกว่า เซ็งเลยสู้อันเก่าไม่ได้ เคยรองทีนึงครับรูใหญ่ ไม่ไปเลย ทั้งต้นและปลาย กินแก๊สมหาสาร สรุปผมซื้อชุดหัวฉีดagมาละ รอวันเปลี่ยน แหแห
akkhiman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม