ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-08-2008, 19:51   #4
vanmania
Member

รูปส่วนตัว vanmania

คะแนน: 16 vanmania is on a distinguished road
ขอบคุณครับคุณเค และคุณชัย ผมก็พยายามแล้วอ่ะครับ ทั้งปรึกษาคุณโต้งOBD และคุณเฒ่า(ศรีราชา) สุดท้ายมันก็ยังโชว์ แต่ถ้าทำแบบที่ผมบอกตามกระทู้ ผมสังเกตุว่ามันไม่โชว์ ทุกวันนี้ผมขับแบบเซ็ง ๆ ไม่รู้ทำไง เดี๋ยวโชว์ เดี๋ยวไม่โชว์ แทบอยากจะถอดหลอดทิ้งกันไป

หากคุณเค ทำได้ ผมอยากรบกวนให้คุณเค ทำให้ ไม่ทราบว่าจะได้ไหมครับ นึกว่าช่วย...เถอะครับ
vanmania is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม