หัวข้อ: 1UZ FE in Benz W124
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-03-2013, 06:12   #722
ChefPao
Senior Member

รูปส่วนตัว ChefPao

Car Brand: A31 and B11
Engine Type: 1J-GE and 4e-fte
คะแนน: 14 ChefPao is on a distinguished road
Wink

สุดยอดจริงๆครับ หนังชีวิตจริงๆเลยครับ
เหมือนพี่เป้าได้กล่าวไว้

ผมเปิดอ่านตั้งเเต่หน้าแรกยันหน้าสุดท้ายเลยครับ
เเล้วช่วงท้ายๆ นี้มีติดตั้งหอยด้วย โอ๋!พระเจ้า

ขอรบกวนสอบถามพี่เป้าหน่อยครับ ไม่ทราบว่าใส่ใน
ได้ทำอะไรเพิ่มบ้างครับ เพื่อรับกับเเรงบูสครับ
เเล้วสามารถบูสได้หนักสุดเท่าไรครับ
(อ่านเยอะจัดมึนไปเลยครับ บวกกับอ่านตอนตี 4 กว่าอีก)

ขอขอบคุณมากครับ

ปล.ขอรบกวนสอบถาม พี่ๆ น้าๆ uz หน่อยครับ
เมื่อสัปดาห์ที่เเล้วได้มีโอกาสไปเดินเล่น
ที่เซียงกงรังสิตมาครับ ไปเจอ uz ที่ก้นอ่างมี
เพลาขับยื่นออกมาเหมือนเพลาขับหน้าครับ
ไม่ทราบว่าเป็นรุ่นไหนอย่างไรครับ

ขอบคุณมากครับ

ChefPao is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to ChefPao For This Useful Post:
pakapao (20-03-2013), paulthai (22-03-2013)