ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-05-2008, 09:34   #10
Moonlight
Super Moderator

รูปส่วนตัว Moonlight

Car Brand: My Brand
Engine Type: 2JZ-GE VVT-i A/T
คะแนน: 19 Moonlight is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Moonlight
ผมอัดรายการนี้ไว้ แล้วเอาไปตัดต่อเอาโฆษณาออก แล้วอัพโหลดฝากไฟล์ไว้ที่ www.veoh.com ด้านเครื่องรถยนต์ ซึ่งถ้า อัพโหลดเสร็จแล้ว จะแจ้งให้สมาชิกไปดาวน์โหลดได้ครับ

ซึ่งที่ทำเช่นนี้ เป็นการประชาสัมพันธ์เวปเราไปทั่วโลกด้วยครับ เชื่อว่าต่อไปจะต้องมีชาวต่างประเทศเข้ามาเยี่ยมชมเว ปเราด้วยครับ

ผมมีทำเป็น DVD ที่ตัดต่อ โฆษณา ออกแล้ว ไว้ด้วยครับ อยากหาสมาชิกท่านหนึ่ง ที่มีเวลาสามารถทำแจกจ่ายให้สมาชิกที่อยากได้ ผมจะส่งไปให้ทำครับ ตัวผมเองไม่มีปัญญาทำครับ ขอเสนอสมาชิกมาครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Moonlight : 10-05-2008 เมื่อ 09:40.
Moonlight is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม