ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-02-2011, 11:51   #1
yutthana_pch
ClubJZ Web Register

Car Brand: toyota
Engine Type: 2jz-GE
คะแนน: 0 yutthana_pch is on a distinguished road
ขอความรู้เรื่องการติดตั้งแก๊ส หน่อยครับ

ขอความรู้เรื่องการติดตั้งแก๊ส หน่อยครับ
พอดีผมว่าจะติดตั้งแก๊สแบบ mix กับเครื่อง 2J ge เลยได้ไปสอบถามจากร้านรับติดตั้งมา จากการพูดคุยกันก้อ โอเค วันนั้นผมได้ลองถามช่างเกี่ยวกับเรื่องการตัดปั๊มน้ำ มันกับชุดหัวฉีดน้ำมันเชื้อเพลิง ช่างเค้าบอกผมว่าไม่ต้องตัดระบบหัวฉีดเชื้อเพลิงก้อไ ด้ ตัดแต่ปั๊มน้ำมันเชื้อเพลิงอยางเดียวก้อพอ ผมเลยไม่ค่อยแน่ใจข้อมูลที่ช่างเค้าตอบผมมา ข้อเท็จจริงเป็นอย่างที่ช่างเค้าบอกผมไหมครับ:emo_to on02:
yutthana_pch is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม