ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-03-2012, 13:48   #125
MAN_____JZ
Junior Member

รูปส่วนตัว MAN_____JZ

Car Brand: เซฟิโร่ a31
Engine Type: 1jz-get
คะแนน: 0 MAN_____JZ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ i_herejoke อ่านกระทู้
ตอนเรียนอยู่สายไหนครับ วิทย์ หรือศิลป์ ผมศิลป์คำนวนนะ เรียนอยู่ห้องเดียว กับเต้ ลูกอาจารย์ หรรษาอ่ะ

แสดงว่า แมนเรียนรุ่นเดียวกับ เสี่ยโบว์ ลูกกำนันดินใช่ไหมครับ
ผมเรียนรุ่นเดียวกับพวกหมี้วัดราษฏร์อะคับรู้จักป่าว คับ
MAN_____JZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to MAN_____JZ For This Useful Post:
i_herejoke (18-03-2012)