ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-06-2008, 16:40   #20
pomsena
Senior Member

รูปส่วนตัว pomsena

คะแนน: 17 pomsena is on a distinguished road
[quote=m&m;132098]
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pomsena อ่านกระทู้

คันเกียร์พี่ซื้อที่ศูนย์ไหนครับผมเชคราคามาตั้ง 14,000 บาท
เรื่องมันเป็นแบบนี้ครับ

ตอนผมสั่งพี่โก้(บุญทวี)ว่าเอาเกียร์แบบนี้ แกกะว่าจะหาของเก่าให้แล้วมันไม่มีของ มีก็ไม่ค่อยดี หัก ต้องซ่อม แกก็เลยไปเบิกศูนย์มาตามราคาที่คุณว่ามาอะครับ แต่แกบอกผมว่าออกคนละครึ่งแล้วกัน เพราะแกไปเบิกศูนย์มาไส่ก่อน แล้วค่อยถามผม แกก็เลยรับผิดชอบ อิอิ แฟร์ดีครับ ออกคนละครึ่ง
pomsena is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม