ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-11-2010, 11:04   #1185
jojozang
Member

Car Brand: toyota
Engine Type: lpg
คะแนน: 0 jojozang is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jzryder อ่านกระทู้
ลองชำเลืองไปทาง 1UZ บ้างก็น่าสนใจนะครับ ล้อใหญ่ๆ ตัวหนักๆ ได้แรงบิดที่รอบต่ำจาก 1UZ มา คงช่วยได้เยอะ แต่เครื่อง j ถ้ามีโบ ก็ได้แรงบิดดีเหมือนกันครับ
แค่ความเห็นนึงครับ รอความเห็นอื่นมาเสริมครับ
อยากวาง 1uz เหมือนกันครับ แต่ถามช่างเค้าบอกว่ามันเซอร์วิสยากอะครับ

jojozang is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to jojozang For This Useful Post:
กัมพ์ (22-04-2011)