ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-12-2009, 11:10   #16
G-Force
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว G-Force

Car Brand: Nissan Silfiaro A314S, Toyota Mightiger
Engine Type: 1J-GTE(Modiefy)&1J-GTE(Original)
คะแนน: 19 G-Force is on a distinguished road
สวัสดีคับทุกท่าน หลังจากที่งานได้เสร็จสิ้นลงแล้ว กระผมเองก้ไม่ค่อยได้มีเวลามาตอบกระทู้เลย ประกอบกับกะลังเร่งหาA31มาเคียงกายอีกลำนึงคับ ซึ่งวันนี้ 11 ธ.ค.52 ผมเองต้องลางานมาเพื่อซื้อรถและโอนพร้อมเลย แต่ด้วยความผิดพลาดประการใดก้ไม่รู้ของคนที่จะขายจนป ่านนี้ยัง 11.15น ยังติดต่อไม่ได้เลย ทั้งๆที่เมื่อวานโทรนัดกันแล้ว บอกได้คำเดียวว่าเซ็งมากคับ ผมมาตั้งแต่วันที่ 9 ซึ่งได้นัดกับคนขายไว้แล้ว แต่สุดท้ายเอกสารการโอนไม่พร้อม ทำให้ต้องรอถึงวันนี้ซึ่งเป็นวันราชการปกติ วึ่งผมก็ต้องลาเป็นวันที่สอง บอกได้คำเดียวว่าเซ็งอีกรอบคับ ตัวผมเองไม่เคยถือเงินหลักแสนติดตัวนานขนาดนี้ ปกติถ้าไม่ใช้ก็เก็บไว้ในแบงก์ เป็นครั้งแรกคับ กับการซื้อที่เป็นของตัวเอง เฮ้อ..(ปล. โค้ก นารากะ ปี4 ม.รังสิต นั่นแหละมันคนที่จะขายรถให้ผมอะ..บอกได้คำเดียวว่า.. สุดยอดมากมายคับผม)
G-Force is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to G-Force For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)