ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-05-2009, 16:16   #187
คนเดิม
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว คนเดิม

Car Brand: nO cAr
Engine Type: nO Engine
คะแนน: 17 คนเดิม is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง คนเดิม
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artclub อ่านกระทู้
หวัดดีครับพี่ยินดีที่ได้รู้จักครับผมอยู่พัทยาเหมือ นกันครับถ้าเจอทักกันด้วยน่ะครับ ผมใช้วีโก้สีดำแคป พรีรันเนอร์ครับ แม็กขาวครับ ว่างๆๆนั่งดิ้งกันครับพี่ คนบ้านเดียวกัน
ยินดีเช่นกันครับ จะเจอไหมนี่ วีโก้ เยอะมาก ๆ (มากกว่าเซเว่น อีก)
ส่วนรถผมสิ นิสสัน มีโลโก้ ทั้งหน้าและ หลัง

คนเดิมทีม

แต่ช่วงนี้ จอดสามวัน ขี่ 1 วันอะครับ
เคยอยู่พัทยาเหนือเหมือนกัน ซ. ยูเมะอะคร๊าบ
ย้ายมา ซ. โรงไม้ขีดแล้วคร๊าบ ถ้าไม่ใช่นิสสัน ไม่ใช่ผมนะครับ
เพราะโลโก้ ผม เพื่อน ๆ ในทีม ติดหลายคันเหมือนกัน
แต่ก้อน้อยกว่า พี่ติ๊กส์ ซีรี่ ประมาณ 1 ล้านเท่า นะครับ
เพราะผมไม่ใช่ร้าน แค่แผนกเมา เท่านั้นเอง ฮา !!!
คนเดิม is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม