ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-09-2013, 21:15   #28
white126
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 white126 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ohayo_o อ่านกระทู้
ไม่มี D>3 ครับ เป็น D>M ครับ เครื่องตัวนี้ไม่มี O/D
ครับ พอผักจาก D ไป M เกียร์จะ มารอสั่งด้วย ปุ่ม tiptronic ที่วงพวงมาลัยครับ คือท่า
เกียร์ 4 กด tip down จะลงมา 3 ครับ จะเหมือน การกดO/D ครับ ยังไงท่าไม่เข้าจโทรมาถามก็แล้วกันครับ ินดีครับ
หมายความว่า ไม่สามารถ เล่นเกียร์ ได้ที่คันเกียร์หรือครับ ต้องต่อสวิทย์ควบคุมแยกต่างหากมาที่พวงมาลัยเท่านั้น หรือครับ
white126 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม