ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-03-2009, 10:19   #5
Moonlight
Super Moderator

รูปส่วนตัว Moonlight

Car Brand: My Brand
Engine Type: 2JZ-GE VVT-i A/T
คะแนน: 19 Moonlight is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Moonlight
ขอแทรกการตอบกระทู้นิดหนึ่งนะครับ

ที่ผมอยากให้เข้ามาตอบ โดยไม่มี ชอยซ์ให้เลือกนั้น โดยทิ้งไว้ 1 วันนั้น เพราะต้องการให้ท่านสมาชิกเข้ามาแสดงความคิดเห็นแบบเ ปิดกว้าง ยิ่งเถียงกันด้วยเหตุผลยิ่งดีครับ ทำให้ ได้ความรู้จากประสพการณ์ของทุกๆท่านเพิ่มมากขึ้น

ไม่ต้องกลัวว่าจะตอบผิดแล้วเสียหน้านะครับ ขณะที่ผมขับแบบผิดปกติอยู่นั้น ขับไปคิดไป ประเด็นที่ทำให้เกิดอาการนี้ ขึ้นมาอยู่ในสมองเยอะแยะไปหมดครับ ผมจึงเพิ่มคำถามขึ้นมาอีกข้อหนึ่งว่า จะพิสูจน์ว่า เป็นสาเหตุนั้นๆได้อย่างไร ไงครับ

จะเดาสุ่มตอบมาก็ได้นะครับ ไม่มีใครผิดใครถูกหรอกครับ เพียงแค่ต้องการเปิดประเด็นให้กว้างเสริมความรู้ให้ผ มด้วยครับ
Jamisquatar (20-01-2013), Lucky (03-06-2011)