ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-08-2010, 08:40   #26
shylex
Member

รูปส่วนตัว shylex

Car Brand: benz w124
Engine Type: 2jzge vvti
คะแนน: 0 shylex is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jettana อ่านกระทู้
เป็นผมคงนอนไม่หลับ..รถทั้งคันราคาไม่ใช่น้อย....... มาเกิดปัญหาเรื่องระบบแก๊สของsec

มาถึงขนาดนี้ถ้าหาช่างที่ำชำนาญระบบsecแก้ไม่ได้ ก็ต้องอัพเกรดกับช่างใหม่ที่ไว้ใจได้แล้วหล่ะครับ

อย่าปล่อยให้ปัญหานี้มาทำลายสุขภาพจิตของเราเลย..... ไม่คุ้มครับ เห็นใจมากๆ
เหนด้วยคับทุกปัญหามีทางออก ก้อค่อยๆแก้ไปนะคับ อย่าให้รถเสียและสุขภาพจิตเราเสียไปด้วยนะคับ ขอให้กลับใช้ได้ดีเหมือนเดิมนะคับ
shylex is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม