ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-10-2009, 16:15   #712
pakit
Member

Car Brand: TOYOTA
Engine Type: KZ
คะแนน: 0 pakit is on a distinguished road
สอบถามพี่ๆที่ใช้สปอรตไรเดอร์วางเจ หน่อยครับ คือผม กำลังหา สปอรตไรเดอร์วางเครื่องเจ ติดแกสเจอ คันหนึ่ง 2jge+fixmix ชนเกียเดิม รถเดิมๆ วางถังแกส ไว้ตอนหลังเบาะ 3 ผมจะถามว่าเราจะรู้ได้อย่างไรครับว่ารถคันนี้เครื่อง เป็นไง กินแกส เฉลี่ยประมาณเท่าไหร่ น้ำมันเท่าไหร่ครับ เวลาดูต้องดูอะไรบ้างครับ เวลาไปลองขับจะได้ลองดูเบื้องต้นครับ ราคาซื้อขายน่าจะเท่าไหร่ หรือถ้ามีใครขายส่งข้อมูล มาให้ดูจะขอบคุณมากครับ ขอคุณทุกความเห็นครับ หวังว่าจะได้เป็นสมาชิกไรเดอร์วางเจในเร็ววันครับpak itsakda@hotmail.com
pakit is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม